औरंगाबाद

खुलताबाद येथे शासकीय ग्रामीण रुग्णालयात जागतिक परिचारिकादिन साजरा

Spread the love

खुलताबाद / प्रतिनिधी

जगभरात कोरोना महामारीच्या या युगात परिचारिका महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावत आहेत. ती आयुष्यावर खेळून रूग्णांवर उपचार करण्यात मदत करत आहे. घरापासून दूर, कुटुंबापासून दूर, ते आपली कर्तव्यनिष्ठा आणि प्रामाणिकपणाने करीत आहेत. मंगळवार हा आंतरराष्ट्रीय परिचारिका दिन आहे. या दिवशी त्याची सेवा लक्षात ठेवणे आवश्यक आहे, कारण नर्सिंग स्टाफशिवाय ही लढाई लढणे शक्य नाही. या अनुषंगाने आज दिनांक 12 मे 2020 रोजी ग्रामीण रुग्णालय खुलताबाद येथे जागतिक परिचारिकादिन वैद्यकीय अधीक्षक डॉ.सुहास जगताप यांच्या प्रमुख उपस्तिथित साजरा करण्यात आला. विशेष म्हणजे यावेळी मेणबत्त्या पेटवून सामाजिक अंतर पाळण्यात आला. यावेळेस पर्यवेक्षक सिस्टर वंदना सागणे, सिस्टर मनीषा राउत, तसेच सिस्टर सोलट,जोशी, राठोड, चव्हाण उपस्थित होते. यावेळी सर्व येथील सर्व परिचारिकांनी मेणबत्ती लावून कोरोनाचा पराभव करण्याची प्रार्थना केली.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close